Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Rebirth of the Karasu Thief เรื่องราวเล็กน้อยๆ

Go down

Rebirth of the Karasu Thief เรื่องราวเล็กน้อยๆ Empty Rebirth of the Karasu Thief เรื่องราวเล็กน้อยๆ

ตั้งหัวข้อ by HaiTei-Raoyue Sat 7 Jan - 20:41

Code:
เรื่องราวเล็กน้อยๆ
    2ปีก่อน ผมเจอห้องลับในบ้านของตัวเองหลังจากที่ได้เห็นสิ่งที่อยู่ในห้องผมก็ตัดสินใจเปลี่ยนตัวเอง
    8เดือนก่อน เกิดการจราจรในเมืองครั้งใหญ่
    ผมได้รู้ความจริงว่า2เหตุการณ์นี้มันเกี่ยวข้องกันโดยคนที่ตกอยู่ในสถานะเดียวกับผม ความจริงอันน่าตกใจนี้ได้ทำลายชีวิตประจำวันแบบปกติของผมพังไปจนหมด… เรื่องราวจะเป็นยังไงต่อไปโปรดติดตาม

แนะนำตัวละคร(หลัก)
    (‘ ‘  )…ผมชื่อยู คีอีจิ ยู งานอดิเรกเล่นบอร์ดอ่านหนังสือ ชอบความเงียบสงบ ความสามารถ Level 5 เกลียดทุกอย่างที่ทำลายความสงสุข

คัตซึระ คุโรเอะ… เอ่อ… ขอโทษนะ… (- - )ชั้นอยู่ด้วย… คงทำลายความสงบของนายสินะ... (“เหะ…(‘ ‘  ) มะ ไม่ใช่นะ TOT”) ชอบหรอ… ไม่รู้สิ แต่ชั้นเกลียดที่ๆเสียงดัง

2คนนั้นเหมือนกันเลยแฮะ โดยเฉพาะนิสัยไม่ค่อยสนใจโลกเนี่ย… (“TT///TT” “(‘ ‘; )”สีหน้าของคุโระจังกับยูจังในตอนนี้) อ๊ะลืมไป แนะนำตัวสินะ ชั้น คีอีจิ ฮินาตะ อายุเท่ายูจังเพราะจริงๆแล้วเราคนละสายเลือดกัน ชอบหรอ…แกล้งยูล่ะมั่ง เกลียดหรอ คงเป็นคัตซึระจังล่ะมั่ง…ทำยังไงก็ชนะเธอไม่ได้ แต่ชั้นไม่ยอมแพ้หรอกนะ

นั่นสิเจ้านั่นกับเธอคนนั้นเหมือนกันจริงๆ แต่มันก็ไม่ต่างจากการที่พยายามจะเอาแม่เหล็กขั้วเดียวกันเข้าหากันหรอกนะ(“นั่นสินะ…ยังไปไม่ถึงไหนเลยนี่นา2คนนั้น”ฮินาตะพูดแทรกเข้ามา) (“เอะ มะ ไม่ใช่นะฮินาตะจัง TT///TT”) คำแก้ตัวน้ำขุ่นๆนั่นไม่ได้ช่วยอะไรหรอกนะ ขอแนะนำตัวต่อแล้วกัน ชั้น คิริชิมะ เท็นมะ แค่นี้แหละ… หา!!!ก็บอกว่าแค่นี้ไง
HaiTei-Raoyue
HaiTei-Raoyue
แค่คนไร้เพื่อน
แค่คนไร้เพื่อน

คะแนนสอบ : 90
Event : 359

http://anime.fantasyboard.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน